ห้องสนทนา :

ท่านต้อง LOGIN เพื่อสร้างกระทู้!

หัวข้อ

แจ้งยูสเซอร์เนม mikemahalap ให้ติดต่อทีมงานภายใน 3 วันครับ

แจ้งยกเลิกสมาชิก ยูสเซอร์เนม นันท์มนัส หากท่านสมาชิกที่ยังไม่ได้รับเงินคืน ให้ติดต่อทีมงานได้เลยครับ

แจ้งยูสเซอร์เนม กตาภินิหารพระเครื่อง ให้ติดต่อทีมงานภายใน 3 วันครับ

แจ้งยกเลิกสมาชิก Baanjuntiwara มีผล 13/11/66

แจ้งข่าวต่างๆ ของปัญหาสมาชิก พิมพ์ในกระทู้นี้ได้เลยครับ

แจ้งยูสเซอร์เนม นันท์มนัส ให้ติดต่อทีมงานภายใน 3 วันครับ

แจ้งยูสเซอร์เนม Baanjuntiwara ให้ติดต่อทีมงานภายใน 3 วันครับ

เรื่องการปรับราคา "บัตรรับประกัน" ดีดีพระ

แจ้งรายละเอียดต่างๆ ประจำปี พ.ศ.2566

เรื่อง "บัตรรับรองจากสถาบันต่างๆ" และการร้องขอตรวจสอบใหม่ 14-1-65

แจ้ง User ดังต่อไปนี้ เข้าชี้แจงเรื่องการปั่นราคาพระ 1.mikemahalap 2.arakingpgp 3.Ma108588 4.hizoka2112

ด้วยความห่วงใย จากเรา ดูแลตัวท่านเอง ให้ปลอดภัยนะครับ

เปิดให้จอง "หนังสือกระบวนท่า 108 สอนถ่ายรูปพระเครื่อง (ฉบับสมบูรณ์)"

แจ้ง User ดังต่อไปนี้ทั้ง 3 User เข้าชี้แจงเรื่องการปั่นราคาพระกับทีมงานในกระทู้นี้ด้วยครับ

+++ อัพเดตเพิ่มเติม กฎความพอใจ 24 ชม. การโอนเงินภายใน 3 วัน +++แจ้งเรื่อง อัตราค่าสมาชิก ค่าตรวจสอบ และออกบัตร ในปี 2563

อยากปิดแบ่งปันค่ะ

แจ้งปรับปรุง และยกเลิก กระดานประมูลบางรายการ

แจ้งยกเลิกสมาชิก User nakon81 นายนคร กาญจนโรจน์

แจ้ง User chutima30 ติดต่อสำนักงานใน 3 วัน กรณีไม่ส่งพระ

แจ้ง User nakon81 ติดต่อสำนักงานใน 3 วัน กรณีไม่ส่งพระ

@@@แจ้งเรื่อง อัตราค่าสมาชิก ค่าตรวจสอบ และออกบัตร ในปี 2563@@@

สอบถามครับ อยากให้เช็คพระ พร้อมออกบัตร ต้องทำยังไง

@@@เนื่องด้วยสถานการณ์ไม่ปกติ (โรคระบาด covid-19)

แจ้ง User ณิสารสิน ติดต่อเข้าสำนักงานภายใน 3 วัน กรณีไม่ส่งพระให้สมาชิก

เรื่องบัตรรับประกันดีดีพระ (update 5-12-62)

@@@เรื่องบัตรรับรองจากสถาบันต่างๆ@@@

แจ้ง User บารมี๑๕ เข้าชี้แจงรายละเอียดเรื่องใบประกาศงานประกวดกับพระ ที่ลงประมูลหน้าเว็บในกระทู้นี้ครับ

แจ้ง "ปรับ ลดราคา ค่าตรวจสอบ + ออกบัตร

คือว่าอยากถามครับว่าพระบางองค์ ปิดต่ำราคาที่เท่าไหร

Promotion เดือนแห่งการระลึกถึงพระคุณแม่

แจ้ง User ดังต่อไปนี้ทั้ง 5 User เข้าชี้แจงเรื่องการปั่นราคาพระกับทีมงานด้วยครับ

แจ้งพักใช้งานท่านสมาชิก 4 User และยกเลิกสมาชิก 2 User จากกระทู้การปั่นราคาพระ

แจ้ง User ดังต่อไปนี้ทั้ง 6 User เข้าชี้แจงเรื่องการปั่นราคาพระกับทีมงานด้วยครับ

แจ้ง User ทานตะวัน ติดต่อทีมงานภายใน 7 วันครับ

แจ้งเปลี่ยนแปลง กฎ-ระเบียบต่างๆ ในเรื่องการรับประกันของบัตร DD-PRA

แจ้งปรับอัตราค่าบริการออกบัตรรับประกัน (ฉบับแก้ไขล่าสุด 12-7-62)

แจ้ง User ดังต่อไปนี้ ทั้ง 2 User เข้าชี้แจงเรื่องการปั่นราคาพระ

@@@ขั้นตอนต่างๆในการจัดการ ในกรณีต่างๆ@@@

แจ้ง User ดังต่อไปนี้ ทั้ง 5 User เข้าชี้แจงเรื่องการปั่นราคาพระ

เรียนท่านสมาชิก User บุญเทพ22 และ User โก๋โรจน์ เข้าชี้แจงเรื่องการปั่นราคาพระได้ในกระทู้นี้ครับ

แจ้งสมาชิก User เดชมงคล99 ติดต่อสำนักงานภายใน 7 วัน

สอบถามครับ

แจ้งยกเลิกสมาชิกUser ลายพาง User แบงค์พระเครื่อง และ User boat

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ รายงานตัวครับผม

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ รายงานตัวครับผม

+++การใช้สื่อกลาง การส่งตรวจสอบ และออกบัตร+++

เรื่องพระสมเด็จฝากกรุวัดสะตือ

การโอนเงินผ่านเวป.ต้องทำไง.ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ.

กระทู้ ++++ แจ้งปัญหาต่างๆ ในเวปไซต์ 2

ทดสอบกระดานข่าวครับ

หน้าที่ :