ห้องสนทนา :

ท่านต้อง LOGIN เพื่อสร้างกระทู้!

หัวข้อ

แจ้งยกเลิกสมาชิก น.ส.ณิชาพัฒญ์ เข้มแข็ง User ณิสารสิน

แจ้งยกเลิกสมาชิก นางวสุมล ประทุมแพง User.prakunmae

ประกาศ!! แจ้งถอดถอนและยกเลิกสมาชิก " Username Pupidlok"

+++สมาชิก Username prakunmae กรุณาเข้ามาชี้แจง ภายใน 7 วัน+++

+++สมาชิกที่มีรายชื่อดังต่อไปนี้ กรุณาเข้ามาชี้แจง ภายใน 7 วัน+++

แจ้งให้เวปโอนเงินให้ผู้ตั้งประมูล

เรียนเว็ปมาสเตอร์ครับรบกวนยกเลิกคำติให้ด้วยครับ

เรียนเว็ปมาสเตอร์ครับรบกวนยกเลิกคำติให้ด้วยครับ

สมากชิกเช่าบูชาแล้วไม่โอนเงิน

แจ้งเว็บมาสเตอร์คับ ผมประมูลไม่ได้

หน้าที่ :